แอปflo น่าเชื่อถือได้กี่%ค่ะ

สอบถามแม่ๆทุกท่านนะคะ กำลังวางแผนมีน้องค่ะ แม่บ้านไหนเคยใช้แอปflo บ้างไหมค่ะ ขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ

32 Các câu trả lời

ท้องเพราะแอพนี้ค่ะ คำนวณวันไข่ตก แล้วจำ ประจำเดือนมาครั้งสุดท้ายเพราะแอพนี้เหมือนกันค่ะ เพราะปกติไม่ได้สนใจเรื่องเมนส์มาวันที่เท่าไหร่ พอได้ลงในแอพ เลยจำวันได้ ไม่งั้นหมอคงตำหนิแล้ว 555

ท้องเเรกเคยท้องเพราะเเอฟนี้ เเต่ท้อง2 ใช้เเอฟนี้ พร้อมไปอัลตร้าซาวว่าไข่ตกหรือยัง เลยไปอีก5วันเลยค่ะ ไข่โตช้า ตรวจกับLHขึ้นเข้ม เเต่ยังไม่ตก โตยังไม่เต็มที่ค่ะ

เราใช้ค่ะประมาณ7เดือน นับวันไข่ตกแม่นอยู่นะ ปจด.เราก็มาตรงทุกเดือนด้วยแหละ +กับกินรากสามสิบไป6ขวด โฟลิคบำรุง มาเกือบ3เดือนท้อง ตอนนี้28wแล้วค่ะ

ตรงค่ะ สำหรับคนที่ประจำเดือนมาแบบไม่คลาดเคลื่อนมาก วันตกไข่ค่อนข้างตรงเลยค่ะ ยิ่งถ้าบันทึกวันที่เป็นจำเดือนมาเป็นประจำยิ่งตรงค่ะ 😊

2y trước

ขอบคุณค่ะ🙏🏻

ตรงค่ะ บ้านนี้ก็ทำการบ้านกับคุณสา วันไข่ตก ก็ได้เจ้าตัวเล็กมาเลยค่ะ ตอนนี้32+6แล้วจ้า ( ประจำเดือนเรามาตรงทุกเดือนค่ะ )

2y trước

ขอบคุณค่ะ🙏🏻

Super Mom

ตรงค่ะ บ้านนี้จ้ำจี้กับคุณพ่อวันไข่ตกน้องมาเลยค่ะ 🤣🤣 แต่ต้องสำหรับคนที่ประจำเดือนมาปกติด้วยนะคะ

2y trước

ขอบคุณค่ะ🙏🏻

ถ้าประจำเดือนมาตรงก็เชื่อถือได้ค่ะ ของเราใช้แอพนี้นับวันไข่ตก ปล่อย2ท้อง ได้ทั้ง 2 ตลอดค่ะ

2y trước

ขอบคุณค่ะ🙏🏻

ใช้มา10 เดือนค่ะ ประจำเดือนมาตรงค่ะ พอวันไข่ตกจะปั้มน้องค่ะ ตอนนี้น้องมาแล้วค่ะ

2y trước

ขอบคุณค่ะ🙏🏻

น้องมาเพราะแอพนี้เลยค่ะ ใช้นับวันไข่ตก แต่ประจำเดือนต้องมาตรงด้วยนะคะ😊

2y trước

ขอบคุณค่ะ🙏🏻

ใช้ค่ะ ทั้งนับวันไข่ตกและวันประจำเดือนมาค่อนข้างแม่นยำค่ะ

Câu hỏi liên quan