อาการปวดหน่วงๆท้องน้อย

สอบถามแม่ๆค่ะ ช่วงท้องอ่อนๆ มีอาการปวดหน่วงๆท้องน้อยกันมั้ยคะ ปวดเป็นพักๆ เพิ่งตรวจเจอว่าตั้งครรภ์เมื่อวันเสาร์ค่ะ แต่ยังไม่ได้ไปฝากครรภ์เลย แม่ๆมีอาการแบบที่ว่านี้กันมั้ยคะ

2 Các câu trả lời

พี่คะ สอบถามหน่อยคะ ว่า ตอนที่ประจำเดือนพี่มาช้าไป6นี่ ช่วงนั้นมี อะไรออกมาจากช่องคลอดบ้างไหม แบบมีน้ำอะไรออกมาไหมคะ คล้ายๆประจำเดือนไหม เพราะนี่กังวลมสกเลยคะ ประจำเดือนมาช้าไป4วัน ละมีสีๆดำออกมา ก็เลยไม่แน่ใจค่ะ ว่าท้องรึเปล่า

5y trước

อ้อ หนูไม่ได้ท้องอะคะ ซื้อที่ตรวจมาก็ขีดเดียว มันเป็นประจำเดือนเองคะ ตกใจเหมือนกันว่าทำไมมันออกมาเป็นสีดำ...ขอบคุณนะคะ

มดลูกขยายคะแม่

5y trước

ขอบคุณนะคะ 🥰

Câu hỏi liên quan