มีแม่บ้านไหนอยากได้มั้ยคะ ให้ค่ะ แต่ออกค่าส่งเอง

สภาพดีหมด แต่มอเตอร์เสีย เอาไปซ่อมเองค่ะ ขอแค่ค่าส่งพอ คิดตามจริงนะคะ

มีแม่บ้านไหนอยากได้มั้ยคะ ให้ค่ะ แต่ออกค่าส่งเอง
26 Các câu trả lời

รับค่ะอยากได้หนูเป็นแม่วัย15ปีแฟนทำงานคนเดียว เตรียมของคลอดค่ะได้8-9เดือนแล้วค่ะ

รับค่ะแม่บ้านนี้ใกล้คลอดแล้วยังไม่ได้เตรียมตังชื้อเลยค่ะ

เสียดายจังแม่บ้านนี้เพิ่งซื้อมายังไม่ได้ประกอบเลย

มอเตอร์เสียอย่างเดียวใช่มั้ยคะ

3mo trước

มีนรับหรือยังค่ะ อยู่ นครศรี

ระวังมิจนะ ให้โอนค่าส่งแต่ ขอไม่มียุจิง

3mo trước

จริงค่ะ มิจฉา เยอะ

สนใจค่ะ าส่งเท่าไหร่ค่ะ

รับค่ะ ยังไม่มี ไม่มีงบ

เท่ารัยคะ ยังยุมั้ย

ระวังมิจกันด้วย

3mo trước

มีคนรับหรือยัง

ของยังอยู่มั้ยคะ

Câu hỏi liên quan