32 สัปดาห์

มีเเม่บ้านไหนเจ็บท้องเตือนเเล้วเจ็บใต้ท้องน้อยร้าวลงอวัยวะเพศไหมคะตอนเดิน เจ็บจนเดินไม่ไหวเลยค่ะ เป็นอาการปกติไหมคะ ขอความเห็นทีค่ะ พรุ่งนี้จะไปหาหมอค่ะ ทรมานเหลือเกิน

11 Các câu trả lời

บ้านนี้เป็นตอน28วีคค่ะแม่ ไปหาหมอบอกว่ายุในภาวะเสี่ยงแท้งค่ะ ตอนนี้32วีคแล้ว สู้ๆค่ะแม่

5y trước

สู้ๆนะคะ เเข็งเเรงทั้งเเม่ทั้งลูก

Thành viên VIP

บ้านนี้เปนจ้าา เวลาลุกเวลาเดิน ทรมานมากค่ะ ปวดหัวหน่าวมากกกยิ่งใกล้คลอดยิ่งปวด

5y trước

ใช่จ้า สู้ๆนะเเม่

ถ้ามีการบีบตัวของมดลูก(ท้องแข็ง) ร่วมด้วยไปหาหมอนะค่ะ เสี่ยงคลอดก่อนกำหนด

5y trước

ขอบคุณมากนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ​ ตอนนี้32w เจ็บแบบนี้เขาเรียกว่าเจ็บท้องเตือนเหรอค่ะ​

5y trước

หมอบอกมากค่ะ เราก็ไม่รู้เหมือนกัน ท้องเเรกค่ะ

บ้านนี้ไม่เป็นค่ะ ยังเดินเหินขับรถสบายค่ะ 32วิคเหมือนกัน

5y trước

ขอบคุณจ้า

ปกติค่ะแม่ น้องเอาหัวลงยิ่งใกล้คลอดยิ่งเป็นหนัก

เป็นเหมือนกันจ้า34w เวลาเดินปวดเสียดๆลงจิมิ😂😂😂

5y trước

ทรมานมากค่ะเเม่🤣

แม่่เวลาเดินใช้มือพยุงท้องช่วยได้นะคะ

5y trước

ขอบคุณนะคะ❤️

เคยถามหมอแล้ว หมอบอกปกติค่ะ

5y trước

ขอบคุณมากค่าา

ปกติค่ะแม่ คลอดแล้วก็หายค่ะ

Câu hỏi liên quan