ท้อง15สัปดาห์สัปดาห์ มามูกเลือด

พอเริ่มทำงานมียกของหนักบ้าง อยู่ๆปวดท้องปวดหลังจุกๆ เข้าห้องน้ำมีมูกเลือดมา พอวันต่อมาก็มาเลือดแบบพุงปลา เมื่อวานครั้ง วันนี้ครั้ง ยังไม่ได้ไปหาหมอค่ะ แม่ๆคนไหนเคยเป็นบ้างค่ะ?

5 Các câu trả lời

มีเลือดออกตอน12สัปดาห์ ไหลออกมาแบบเหมือนปัสสาวะ 8วันแล้ว ไปเช็คที่ รพ. มา2รอบ หมอบอกไม่มีผลกับตัวเด็ก ให้นอนพักเยอะๆ

รีบไป รพ ด่วนเลยค่ะ ไม่ดีค่ะ ไม่ควรปวดท้องมากและมีเลือดออก แบบนี้ผิดปกติคืะ

คนท้องไม่ควรยกของหนักนะคะ ที่สำคัญไม่ควรมีเลือด

รีบไป รพ.นะคะ เพราะไม่ควรมีเลือดออกแบบนี้

รีบไป รพ นะคะเสี่ยงแท้ง

Câu hỏi liên quan