อยากรู้ว่าคนท้องดื่มน้ำอัดลมได้ไหมกับอยากรู้ว่าถ้าคนรอบข้างดูดบุหรี่จะมีผลต่อลูกไหม

พอดีหนูตั้งท้องได้9สัปดาห์เเล้วหนูพึ่งรู้ไม่นานว่าท้องเเต่ก่อนหน้านั้นช่วงปีใหม่หนูก็ดูดพอตดื่มแอลกอฮอล์แต่ตอนนี้เลิกดูดเเล้วแต่พ่อแม่เเฟนก็ดูดบุหรี่ยาเส้นเเล้วบางครั้งนั่งอยู่ด้วยกันก็ดมเข้าไป. แล้วหนูชอบดื่มน้ำอัดลมมากๆพอกินข้าวก็ต้องดื่มตลอดเพราะถ้าไม่ดื่มกินข้าวไม่ค่อยได้เเล้วมีคนเตือนว่าท้องกินน้ำอัดลมไม่ดีต่อลูกเเต่ตอนไปหาหมอหมอให้ลดพวกของมันเข็มไม่ได้พูดเรื่องของน้ำอัดลมเลยของพวกนี้มีผลต่อลูกไหมค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan