หนูขอปรึกษาหน่อยนะคะ

พอดีว่า หนูฝังยาคุมมา1ปี6เดือน ประจำเดือนล่าสุดที่มาวันที่26หาย5ธันวาคม แล้วตอนนี้ก็ไม่มาอีกเลยคะ เเต่เมื่อวานคล้ายประจำเดือนคะ แต่เป็นสีน้ำตาล มีกลิ่นคาว เลอะกางเกงชั้นในนิดหน่อยคะ พอวันนี้ตอนเช้ามีตกขาวสีขาวออกมาคะ แต่เป็นสีขุ่น เพราะปกติหนูไม่ค่อยมีตกขาว เพราะตั้งแต่ฝังมา ไม่เคยเป็นแบบนี้คะ หนูเลยแล้วชอบง่วงนอนตลอดเวลา พอนอนแล้วตื่นมาก็รู้สึกว่าง่วงอีก นั่งหาวต่อ หายใจไม่ทั่วท้องอีกด้วยคะ เป็นผลข้างเคียงของฝังยาคุมใช่มั้ยคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

Hãy là người đầu tiên trả lời