ลงทะเบียนฟรี

บ้านไหนได้แล้วมั่งคะ ได้เร็วกว่าที่คิดเลยค่ะ

ลงทะเบียนฟรี
40 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ได้แล้วเหมือนกันค่ะ เร็วกว่าใครเพื่อนเลย ลงทะเบียนวันเดียวกัน แต่อันนี้มาก่อนเลยค่ะ อันอื่นทยอยตามมาเรื่อยๆ

แม่ลองเข้าหลายๆเว็บ สมัครไว้นะคะ ได้หนังสือมาอ่าน เพิ่มความรู้พัฒนาการด้วยค่ะ

Post reply image
4y trước

ผ้าสีเหลืองแม่ลงทะเบียนของอะไรค่ะ

ได้แล้วค่ะมีจนท.พยาบาลโทรมาคุยให้ข้อมูลแนะนำแม่ท้องด้วย

ได้ตั้งแต่ยังไม่คลอดจนตอนนี้น้อง4เดือนแล้วค่ะ

ทำไมลงทะเบียนไปแร้ว ได้รับเเต่กระเป๋าค่ะเเม่

ลงทะเบียนไปแล้วค่ะ แต่พอลงเสร็จมันขึ้นแบบนี้

Post reply image

ปีที่แล้วลงตอนท้องไม่ได้กระเป๋าเลยค่ะ

ได้แล้วค่ะ ใบใหญ่ใส่สัมภาระได้เยอะมาก

กี่วันได้ค่ะแม่ พึ่งสมัครไปวันก่อน

ยังไม่ได้เลยค่ะ ลงเป็นเดือนแล้ว😅