9 week แล้ว ❣❣

บ้านนี้ 9 week แล้ว .. เราเคยขูดมดลูกตอน 17 กุมภาพันธ์ 63 .. ตอนนั้นปวดนม คัดเต้า แล้วปวดท้องเหมือนจะเปนประจำเดือนยุตลอดเวลา สรุปว่าท้องลม รอบนี้ ก้อตรวจดูว่าท้อง ไป รพ.หมอตรวจฉี่เจาะเลือด ผลขึ้นว่าท้อง แต่ก้อแอบกังวลนิดๆๆ ว่าจะติดมั้ย กลัวว่าจะท้องลมอีก แต่รอบนี้ไม่มีอาการปวดท้องใดๆ มีอาการแพ้นิดๆๆ หมอนัดตรวจครรภ์ อัลตร้าซาวอีกที 3 กุมภาพันธ์นี้ค่ะ เห็นคนอื่นเขาซาวดู 6-7 week ก้อเห็นตัวอ่อนแล้ว เรายังต้องรอเวลาที่หมอนัด แอบลุ้น #ขอความคิดเห็นแม่ๆได้มั้ยค่ะ

1 Trả lời
Super Mom

ขอให้โชคดีนะคะ 😊

4y trước

ขอบคุณค่ะ 🥰