36+5..อึดอัดมากบ้านไหนเป็นแบบนี้บ้างค่ะ

บ้านนี้อึดอัดมากท้องแข็งบ่อยตรงข้างบนสะดือจะตึงกว่าข้างล่างไม่มีเลือดไม่มีน้ำเดินเจ็บตรงบนหัวเหน่าเป็นครั้งๆ เข้าห้องน้ำบ่อยมากกกกนอนไม่ค่อยหลับ เวลานอนก็ไม่สบายตัวเลย..โอ้ยในใจอยากแตกแล้ว#ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ #ขอความคิดเห็นของคุณแม่หน่อยค่ะ #ท้อง2 #ทีมผ่าคลอดค่ะ #กำหนดผ่า13มิถุนาค่ะ จะถึงไหมถามใจดู😅🤭🤭🤗✌🏻✌🏻

36+5..อึดอัดมากบ้านไหนเป็นแบบนี้บ้างค่ะ
Hãy là người đầu tiên trả lời