กำหนดคลอด30มิถุนาคลอดจิง17มิถุนาอายุครรภ์38weekพอดีน้ำหนัก2โล5

น้ำหนักน้องน้อยไปไหมค่ะ

กำหนดคลอด30มิถุนาคลอดจิง17มิถุนาอายุครรภ์38weekพอดีน้ำหนัก2โล5
30 Các câu trả lời

บ้านนี้คลอดลูกสาวตอน37w+5 หนัก2.5โลเหมือนกันค่ะ ตอนนี้2เดือน พุ่งไปที่5โลแล้ว แค่เขาได้กินอิ่มนอนอุ่น แป๊บๆก็โตจ้า😁😁

กำหนดวันเดียวกันของเรายังเงียบอยู่เลย อยากเจอลูกแล้ว เจ็บเตือน2วันก่อน แต่เมื่อวานกับวันนี้ไม่มีอาการอะไรเลย😑

4y trước

ขอบคุณค่ะ✌

2.5คือปกติก็พอแล้วค่ะ อย่าอยากเกิน3เลยค่ะ คลอดยากทรมานมากค่ะแม่😆😆 บ้านนี้ก็ภาวนาขอให้ไม่เกิน3

4y trước

เหมือนตายแล้วเกิดใหม่ค่ะแม่ 😆😆 สุดของที่สุด ฉีกหน้าฉีกหลัง ไม่ไหวเลยจริงๆค่ะแม่

บ้านนี้น้องก็น้ำหนักแรกคลอด 2,890 กรัมค่ะ น้ำหนักไม่เยอะเหมือนกัน ตอนนี้ได้ 18วันแล้วค่ะ

Post reply image

พอดีค่ะคลอดง่าย ใหญ่มากเดี๋ยวคลอดยากค่ะ เน้นใหญ่ข้างนอก ขอให้แข็งแรงสมบูรณ์ก็พอค่ะ

ไม่น้อยนะคะ บ้านนี้ตอนคลอดน้องหนัก2,270เองคะ ตอนนี้1เดือน3,980เเล้วจ้าา

4y trước

เร้วจังบ้านนี้จะ2เดือนพึ่งจะ4โบแรกคลอด2700

บ้านนี้14 มิถุนา 2,430g. น้องคลอดก่อนกำหนด คิดมากเหมือนกันค่ะ

Thành viên VIP

ตามเกณฑ์ต้อง3100 ไม่เป็นไรค่ะ คลอดเเล้ว มาบำรุงเอาข้างนอก❤️😂

2โล5 ก็ไม่น้อยหรอกค่ะแม่ ให้น้องมาโตข้างนอกเอาค่ะ

คลอด17มิ.ย.เหมือนกันคะ38+5 น้ำหนักแรกเกิด3260คะ

Câu hỏi liên quan