แตกแล้วจ้า

น้องนาวา 38w3d ผ่าคลอดครับ กำหนด 22 ม.ค.64 คลอด11ม.ค.64 เพศชาย น้ำหนัก 3,700 g. พยาบาลเรียกผมว่าเจ้าอ้วนครับ ฝากเนื้อฝากตัวกับแม่ๆด้วยครับ #ความเจ็บปวดที่งดงาม

แตกแล้วจ้า
51 Các câu trả lời
Thành viên VIP

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย คลอดวันเดียวกันอีก แต่แม่บ้านนี้ได้เพศหญิงค่ะน้ำหนักน้อง2,700เอง ตัวเล็กแต่แข็งแรงดี ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนค่ะ

Post reply image

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-3001418)

ขอบคุณแม่ๆทุกคนมากค่ะ..เจ็บแผลมากน้ำนมมาช้าแต่จะพยายามให้ดีที่สุดนะค่ะ❤

4y trước

แม่บ้านนี้ไม่ถึงอาทิตย์เดินได้ปกติ อยู่โรงบาลช่วยเหลือตัวเองลุกเข้าห้องน้ำเองเปลี่ยนชุดเองพยาบาลนี่สบายเลยค่ะ

ยินดีด้วยคะกำหนดคลอดวันเดียวกันเเต่ทางนี้ยังปกติยุเลยคะ

ยินดีด้วยจ้า เจ้าต้วงน้อยน่ารักน่าชังมากเลยลูก

คุยแม่น้ำหนักขึ้นมากพี่เลี้ยง น้องตัวใหญ่มาด

กำหนดผ่า22เหมือนกันคะ เเต่ทำไมเเม่ได้ผ่าก่อนอะคะ

4y trước

สัเกตุดีๆถ้าเป็นมูกเลือดรีบไป รพ.นะคะใกล้ละคะ

ยินดีด้วยจร้า ขอให้แข็งแรงเร็วๆทั้ง2คนเลยนะคะ

จํ้ามํ่ามาก​ น่าชังด้วยเลี้ยงง่ายๆนะครับ

ยินดีด้วยนะคะ น้ำหนักน้องดีมากเลยค่ะแม่