อยากระบายมากเลยค่ะ

น้องคลอด​ 13/7/63 น้ำเดินตี5 เริ่มปวดท้องตอน​ 9โมง​ คลอดตอน​ 20:05​ น้องน้ำหนัก​ 3495​ คลอดเองค่ะ คลอดที่กรุงเทพ​ โรงพยาบาลสิรินธร ....... ตอนนี้เลี้ยงน้องเองคนเดียวที่ห้องพักส่วนแฟนไปทำงาน ญาติๆทางบ้านที่บุรีรัมย์ก็โทรมาเล่นกับน้องทุกวัน​ สิ่งที่หลายคนชอบพูดคือ ****เอาน้ำให้น้องกินหน่อย**** ****เอาฉี่น้องเช็ดลิ้นด้วย**** พูดบ่อยมากกกก.... แล้วคืออีกไม่นานเราก็ต้องกลับบ้านไปเลี้ยงลูกที่บุรีรัมย์....ใจคอไม่ดีเลยค่ะกลัวเราเผลอแล้วเขาเอาให้น้องกินหรือเอาฉี่มาเช็ดลิ้นน้อง ((((หนักสุดคือแม่เราคนหนึ่งแระที่บอกให้ทำ)))) 🙄🙄วิถีคนโบราณอันไหนดีเราก็ว่าดี... แต่ที่เอาฉี่เช็ดลิ้นนี่รับไม่ได้😣🤐

อยากระบายมากเลยค่ะ
42 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ยินดีด้วยค่ะ

Congratulations นะคะ