หมอไม่ยอมซาวด์ท้องให้

ท้อง 18 วีคแล้วค่ะ. แต่หมอยังไม่ยอมซาวด์เพศลูกให้สักที หมอบอกว่ารอซาวด์ตอน 6 เดือน ?. อยากทราบว่าแม่ๆซาวด์ดูเพศตอนกี่วีคค่ะ

301 Các câu trả lời

บ้านนี้หมอนัดซาวดูเพศ 20สัปดาห์ค่ะ

ลองเปลี่ยนไปเป็นโรงพยาบาลเอกชนดูค่ะ

ซาวทุกครั้งรู้เพศตอน 13 วีคค่ะ ตอนนี้18w

16 สัปดาห์ หมอก็ซาว ทราบผลแล้วค่ะ

ของเราซาวตอนอายุครรภ์27wหมอบอกว่าชาย

Thành viên VIP

บ้านนี้ได้ซาวด์ทุกครั้งที่หาหมอค่ะ

หมอซาวให้ตั้งแต่สี่เดือนค่ะ. ว่า ผช.

บ้านนี้ ซาวดูเพศ ตอน4เดือนจ้า หญิงคะ

18ค่ะ หมอก็ซาวให้ทุกครั้งที่นัดนะคะ

รู้เพศลูกตอนอายุภรรค์ได้4-5เดือนค่ะ

Câu hỏi liên quan