คนท้อง ถ่ายออกมาสีดำ อันตรายไหม? #ท้องแรก

ท้องได้ 13 วิค สังเกตว่า 2 วันนี้ ถ่ายออกมาเป็นสีดำ อยากรู้ว่ามันอันตรายไหมคะ? แล้วมันเกิดจากอะไร #ต้องขออภัยด้วย กับคำถามที่ไม่สุภาพ

51 Các câu trả lời

ปกติค่ะ เพราะกินยาบำรุงเลือดที่คุณหมอให้มา

แม่กินยาบำรุงเลือดหรือเปล่าค่ะเลยถ่ายดำ

ปกติค่ะ ดำไม่พอท้องผูกอีกต่างหากค่ะ

Thành viên VIP

ปกติ เพราะยาบำรุงเลยถ่ายเป็นสีดำค่ะ

ปกติคะ เพราะเราทานยาบำรุงเลือด

เป็นเพราะยาบำรุงเลือดจ้า ไม่อันตราย

ปกติค่ะ เกิดจากยาบำรุงที่หมอให้กิน

ปกติค่ะแม่ เป็นเพราะยาบำรุงเลือดคะ

อาจจะเกี่ยวกับยา ที่หมอให้ทานนะคะ

Thành viên VIP

เป็นเพราะทานยาบำรุงเลือดค่ะแม่