กรดไหลย้อนตอนตั้งครรภ์

ตอนนี้ท้องได้30วีคแล้วค่ะ มีอาการกรดไหลย้อนมาตลอดเลย นอนไม่ได้แสบหน้าอกมากค่ะ ทรมานมาก มีอาการอ้วกออกมาเศษอาหารผสมเลือด ทีแรกเป็นน้ำย่อยค่ะ พออ้วกมากๆจนหมดไส้หมดพุง มีเป็นสีแดงๆออกมา แบบนี้เป็นอันตรายไหมค่ะ ต้องหาหมอไหมค่ะ แต่ปัจจุบันหมอให้กินยากาวิสคอนค่ะ วันไหนไม่กินนอนไม่ได้เลย ช่วงนี้เป็นหนักมาก มีอาการไอเรื้อรัง อ้วกผสมเลือด แน่นท้อง.จุกเสียด แน่นหน้าอก เจ็บแสบ ใครเคยเปนบ้างค่ะ วันนี้อ้วกเลือดออกด้วย ต้องหาหมอไหมค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan