ท้องใหญ่มั้ย

ตอนนี้ท้องได้13สัปดา2วันแต่ท้องไม่ใหญ่เรย มีแต่อาการหิวบ่อย ตอน7สัปดาอัลตร้าซาวได้ยินเสียงหัวใจน้องแร้ว แม่ๆท้องออกขนาดไหนค้ะ ของเราพอนอนหงายก้ไม่มีพุงเรย?

25 Các câu trả lời

บ้านนี้เริ่มออกตอน20Wค่ะ ตอนนี้จะ24Wแล้วน้ำหนักขึ้นแค่ไม่กี่ขีด

Thành viên VIP

ของเรา 14 Weeks เริ่มยื่นแล้วคะ ตรงท้องข้างขวาจะดูนูนกว่านิดนึงคะ

6y trước

ขอบคุนค้ะ

ของเรา18สัปดา ท้องยังไม่ใหญ่เลยค่ะ เเบนราบ เหมือนเดิม

6y trước

ดีใจด้วยน้ะค้ะ

16 วีค 4 วันออกแค่นี้คืะ นอนหงายก็ไม่เห็นท้องเหมือนกันค่ะ

Post reply image
6y trước

ยินดีด้วยน้ะค้ะ ขอหั้ยน้องแข้งแรงโตไวๆน้ะค้ะ😊😊

แม่บ้านนี้15วีคท้องยังไม่ออกเลยค่ะ กังวนจัง

ตอนนี้ท้อง28สัปดา แต่มีท้องแขงบ่อย กังวลจัง

6y trước

ขอบคุนคร่าาาา

ตอนนี้14วีคกับ5วันแล้วก้ใหญ่อยู่เหมือนกันนะคะ

6y trước

ขอบคุนค้ะคุนแม่😊😊

บ้านนี้น้ำหนักขึ้น 1.2 กก. ค่ะ ตอนนี้ 14 week แล้ว

Post reply image

17weekแล้วท้องยังไม่ออกเลยจ้า ท้องสองแล้วด้วย

6y trước

แม่รุสึกน้องตอดหรือดิ้นตั้งแต่กี่สัปดาค้ะท้องสองเหมือนกันค่ะ

นั่งก็พอเห็นค่ะ เวลายืนนี่หายเลย

6y trước

บ้านนี่เวลายืนรึเดินนิสังเกดก้ยังมีบ้างค้ะ

Câu hỏi liên quan