มีใครทีมคลอดเดือน พฤศจิกายน บ้างมั้ยคะ

ตอนนี้จะเข้า 12. สัปดาห์แล้ว คุณแม่ท่านไหน คลอด เดือนพฤศจิกายน เหมือนกันบ้างมั้ยคะ ❤️😚🤰🏻👶🏻

มีใครทีมคลอดเดือน พฤศจิกายน บ้างมั้ยคะ
266 Các câu trả lời

กำหนดคลอดพฤศจิกายนเหมือนกันค่ะแม่ ตอนนี้ต้องฉีดยาทุกอาทิตย์ ยาฮอร์โมนกันแท้ง ไปฝากครรภ์แล้วหมอบอกมีเลือดออกหลังรกพอดีค่ะ แอบกังวลแต่พยายามใจสู้อารมณ์ดีเข้าไว้

3y trước

ใช่เป็นเหมือนกันเลย

บ้านนี้คุณหมอ กำหนดคลอด 20 พ.ย. 64 แพ้ท้องหนักมาก คุณหมอฉีดยาให้ก็แล้ว ให้ยามากินก็แล้ว ก็ยังแพ้หนักอยู่ดี

Post reply image
3y trước

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ บ้านนี้ก็แพ้ค่ะแต่ดีขึ้นแล้ว 🥰

บ้านนี้หมอบอกกำหนดคลอดเดือนธันวาคมแต่คลอดจริงกลางเดือนพฤจิกายนคืองงค่ะจะคลอดเดือนไหนกันแน่

ปลาย พย ค่ะ ตอนนี้ 10w หมอนัดไปฝากวันที่ 1 พค ตื่นเต้นอีกแล้วที่จะได้ซาวด์เห็นตัวเล็ก

3y trước

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ หมอนัดฝากท้องวันที่3

ทีมพฤศจิกายนค่ะ 👼🏻🤰🏻. ท้องแรก สุดๆไปเรยค่ะ ฮอร์โมนความเป็นแม่เอาเรื่องอยู่ 😊

บ้านนี้ ซาวด์ตอน10 สัปดาห์ ตอนนี้ 12 สัปดาห์แล้ว คลอด14 พฤษจิกายน ค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ😊

12 สัปดาห์แล้ว แต่มีเลือดออกเป็นสีน้ำตาล ใครเป็นแบบนี้มั่งค่ะ กลัวจัง😭

23 พย.ค่ะ ปัจจุบัน 10 วีคค่ะ ภาพอัลตร้าซาวด์ครั้งแรกค่ะ ตอน 7 วีค 6 วันค่ะ

บ้านนี้ค่ะ8พ.ย64ตอนชาวครั้งที่สองน้องได้12วีค2วันแล้วค่ะคุนแม่

ซาว์นตอน 6 วีค กำหนดคลอด 11 พ.ย. ซาว์นตอน 12 วีค กำหนดคลอด 8 พ.ย.ค่ะ❤️

Câu hỏi liên quan