ตั้งชื่อเล่น..ลูกสาว2พยางค์????

ช่วยตั้งชื่อเล่นให้ลูกสาวหน่อยกำหนดคลอดเดือนเมษาแล้วยังไม่มีชื่อเลยขอ2พยางค์ค่ะ

2 Các câu trả lời

งั้น กอหญ้า ,ใบบัว, ใบตอง,น้ำค้าง, ฟ้าใส,สายลม , สายธาร , ต้นข้าว,ธารา,ไอซ์แลนด์ ,ลิลลี่,จัสมิน,ออทัม(ฤดูใบไม้ผลิ) , ซัมเมอร์,ไอวี่IVYชื่อไม้เลื้อย, โอลีฟ,เรนRain, สตาร์,สโนว์ ฟลอร่า(floraพฤกษา),rowanชื่อภูเขาแถบยุโรบ Asterเอสเทอร์ชื่อดอกไม้ชนิดหนึ่ง, fRERSIA ฟรีเซีย ไอริส IRIS เป็นพืชชนิดหนึ่ง ,ฮันนี่, ฮาวาย,novaชื่อดาว,poppyป๊อปปี้ชื่อดอกไม้,seasonซีซั่น ,venusวีนัสดาวศุกร์ ,winterวินเทอร์ ,sunnyซันนี่,sky สกาย

เมษา,เอพริวชื่อเดือนเมษาภาษาอังกฤษAprilก็น่ารักดีนะคะ , พริตตี้, อุ๋มอิ๋ม, นริน, นิริน, มิริน,จันทร์เจ้า ,ข้าวหอม,ใบข้าว ชื่อมีเยอะมากค่ะ แม่ระบุดีกว่าค่ะอยากจะได้อักษรอะไร

5y trước

อยากได้เกี่ยวกับธรรมชาติคุณพ่อเค้าชอบค่ะ