ทานยาได้ไหม?

คนท้องเป็นริดสีดวงสามารถทานยาริดสีดวงได้ไหมเจ็บและทรมานมากมีอาการบวมของริดสีดวงมากเดินลำบากมากอายุครรภ์37+4#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

15 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ของเราหมอจ่าย Duphalac ค่ะ เป็นยาระบาย ทำให้อึนิ่มขึ้นค่า

1y trước

ของเราหมอให้ยามาทาแต่ไม่เบาเลยค่ะ

ไม่แนะนำค่ะ แนะนำไปหาหมอดีกว่า ให้หมอสั่งยาให้

เคยเป็นตอนท้องอ่อนๆ หมอให้ใช้ยาเหน็บแทนค่ะ

1y trước

ให้ยาเน็บหรอคะ ของเราหมอให้ยามาทาแต่ไม่เบาเลยค่ะ

ทางนี้หมอให้ยาสอดคะ บรรเทาได้เยอะพอควร

เราได้ยาสอดมาค่ะ

1y trước

เราได้ยาทามาค่ะแต่ไม่เบาเลยนั่งทีทรมานมากเลยค่ะ