สอบถามแม่ๆหน่อยคะ พอดีว่ามีเลือดแบบนี้ออกมาคะ ตอนนี้ 36+2 จะเป็นอะไรไหมคะ แอบกังวลคะ

สอบถามแม่ๆหน่อยคะ พอดีว่ามีเลือดแบบนี้ออกมาคะ ตอนนี้ 36+2 จะเป็นอะไรไหมคะ แอบกังวลคะ
10 Các câu trả lời

ขอบคุณคะ ไปหาหมอมาแล้วคะ หมอว่าไม่มีน้ำเดิน เลยให้กลับบ้านได้คะ แต่เลือดที่ออก หมอก็ไม่ได้บอกอะไรเลยนะคะ แอบงงเหมือนกันคะ

ไปหาหมอนะคะ..รีบไปเลยคะ..อันตรายอาจคลอดได้คะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดค่ะ รีบไปโรงบาลนะคะ

Thành viên VIP

รีบไปหาหมอนะคะ เสี่ยงคลอดก่อนกำหนด

Thành viên VIP

ถ้ามีเลือดออกต้องรีบไป รพ.นะคะ

เลือดสดไปหาหาหมอด่วนเลยค่ะ

ไปหาหมอด่วนค่ะแม่

ไปรพ.ด่วนเลยค่ะแม่

หาหมอด่วนค่ะ

ไปรพ. เลยคะ