ทีม ธันวาแอบแตกแล้วจร้า

กำหนดคลอด 5ธ.ค แต่นางรีบเแตกก่อน 38w5d ปวดท้องตอน 22.30 มาถึง ร.พ ปากมดลูกเปิด 2 เซน นอนเจ็บยุ่แป่บเดียวปากมดลูกเปิด 7 เซน เดินเข้าคลอดมั่ยทันได้ขึ้นเตียงนางออกมาเลยจร้าพยาบาลบอกว่าอย่าพึ่งเบ่งแต่นางดันออกมาเลยจร้าพยาบาลทำกันแทบมั่ยทันนางออกมาแบบคุนแม่มั่ยต้องกรีดมั่ยต้องเย็บคุนแม่เลยสบายตัวค่ะน้องหนัก 2,630 กรัม เพศหญิง คลอดตอนตี 1.37นาที วันอังคาร ที่ 26 พฤศจิกายน 62 มารายงานตัวกับแม่ๆแล้วจร้า

ทีม ธันวาแอบแตกแล้วจร้า
167 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ยินดีด้วยนะคะแม่ขอให้น้องแข็งแรงเจ้า ทีมธันวาอยากแตกบ้างแล้วเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็แอบแตกเหมือนกันจร้า คลอดก่อนกำหนด 37w พอดี แตกเมื่อวันที่13จร้าา.

ยินดีด้วยนะคะ จากที่เล่ามาคลอดง่ายมากกกก แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 15 ธันวาแต่ตอนนี้ท้องลดลงต่ำมาก ไม่น่าจะถึงกำหนด😅

ยินดีด้วยจ้า. น้องน่าชังมากเลย อยากคลอดง่ายแบบนี้บ้างจัง 😅แอบกลัว

ยินดีด้วยจ้าคุณแม่ คลอดง่าย แม่บ้านนี้คลอด ยากมากๆนน้องออกมาแค่2400

ยินดีด้วยนะคะ ดีจังมาง่ายดี ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะคุณแม่

Thành viên VIP

วันเดียวกันเรยคะ. บ้าานนี่ก้เเอบเเตกเเล้วคะ 37 วีก. นัดผ่าจริง4ธค.คะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้คลอดน้องง่ายๆแบบคุณแม่ด้วยเถอะ 😁😁

อิจฉาจังค่ะแม่.ไม่ต้องนอนทรมานเลย ไปถึงคลอดเลยดีมากเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan