กำหนดคลอด4ธ.ค.

กำหนดคลอด4ธ.ค. ยังเงียบอยู่เลย บ้านไหนกำหนดคลอดเดือนธค.บ้างค่ะ มีเจ็บเตือนกันมั่งรึยัง

18 Các câu trả lời
Thành viên VIP

กำหนด 19 ธค ค่ะ ท้องสองแล้ว ลูกตัวใหญ่กว่าท้องแรก ว่าจะผ่า 15 ธค ค่ะแม่ โชคดีนะคะ อีกไม่กี่วัน ตื่นเต้นแทน ขอให้แข็งแรงทั้งลูกและแม่ค่ะ

5y trước

ยินดีด้วยค่ะ ลูกตัวใหญ่ นน ดีมากค่ะ 👍👍 ขอให้แข็งแรงเลี้ยงง่ายค่ะ

38W+4d คะกำหนดคลอด 10 ธันวาคมตอนนี้มีหมูกเลือดไหลออกเยอะมากๆคะปากมดลูกเปิดแค่ 2 ซม.รอปากมดลูกเปิดเพิ่มคะไม่ปวดท้องเลยคะ

5y trước

ขอบคุณมากๆนะคะคุณแม่

8 ธันวาคม เจ็บเตือนบ่อยมากอยากเจ็บจริงแล้วค่ะ ตอนนี้ทรมานมากปวดหลังปวดบั้นท้ายร้าวลงขาและจิมิเลยค่ะ

4y trước

เหมือนกันเลยคะกำหนด8ธันวาคะร้าวลงขาแล้วว

บ้านนี้ 5 ธันวา มีเจ็บเตือนแต่หนีแตกก่อน พรุ่งนี้ขึ้นเขียงผ่าแล้วค่ะ

5y trước

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน้ะค้ะ

บ้านนี้7ธันวา มีเจ้บเตือนมาหลายวันแล้วค่ะรอลุ้นจะออกวันไหน😂

4 ธันวาเหมือนกันจ้า มีเจ็บเตือนบ้าง นานๆ ครั้ง แล้วก็หายไป 🤣

4y trước

เจ็บเตือนเป็นไงค่ะ

บ้านนี้38วีคแล้วคะเจ็บเตือนบ่อยยังไม่แตกเลยคะ14ธันวาคะ

บ้านนี้4ธค.คะ เเต่น้องเเอบเเตกก่อนเเล้ว37วีกพอดี

4ธันวาเหมือนกันค่ะมีเจ็บเตือนบ้างแต่ไม่บ่อยค่ะ

5y trước

ขอให้คลอดง่ายๆน้ะค้ะ

5ธันวาเงียบมากค้า อยากแตกแย้วว

Câu hỏi liên quan