แอบเเตก(ท้องเเรก)

กำหนดคลอด27กุมภา เเต่เเตกวันที่21กุมภา อิเเม่นอนอยู่ดีๆมีน้ำเดินไหลเต็มกางเกงมาถึงโรงบาลเปิดเเค่2เซนมีอาการเริ่มเจ็บท้อง รออีกชั่วโมงกว่าเจ็บมากกว่าเดิมเปิดเพิ่มอีกเซนนึงในใจคือไม่ใหวเเล้วอยากเบ่งมากพยาบาลเลยเเนะนำให้เเม่คลึงนมเวลาปวดอิเเม่คลึงทั้งวันเลยจ้าสักพักปวดมากกว่าเก่าเหมือนอยากอึลมเบ่งมาเต็มพยาบาลมาตรวจเปิดเเล้วจ้า6เซนหมอเลยตัดถุงน้ำให้2ชั้น พยาบาลเลยพาเข้าห้องคลอดเลยจ้าคลอดอยู่20กว่านาทีร้องลั่นห้องเเม่น้ำตาเเทบไหลทั้งโล่งทั้งดีใจ(เด็กอ้วน3,435 ท้องเเรกจ้า)

แอบเเตก(ท้องเเรก)
24 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ

น่ารักมากค่ะ

Thành viên VIP

ยินดีด้วยค่าา

ยินดีด้วยจ้า

Super Mom

ยินดีด้วยค่ะ