แม่ๆซักผ้าตอนกี่วิคกันค่ะ

แล้วซักตอนกี่วิคดีค่ะ

17 Các câu trả lời

บ้านนี้31+4w แต่ยังไม่ซักเลย เพราะมันนั่งซักยาก ถามปะป๊าน้องอยู่ว่าเอาไปจ้างซักมั้ย เค้าบอกไม่เอา ถ้าแม่ซักไม่ไหวปะป๊าน้องบอกจะเอาไปซักเอง🤣🤣🤣

ท้องแรก ซัก 30W ค่ะ พอ 35+6 น้องคลอด อิแม่พร้อมหิ้วค่ะ // ท้องนี้ก็เริ่มซัก 30W เหมือนเดิม ทยอยซัก อิแม่เหนื่อยง่ายมาก

Influencer của TAP

เราซักตอน31วีคค่ะ น้องคลอด 12 ตุลา เพราะคิดว่าถ้าท้องแก่กว่านี้คงไม่ไหวแล้ว แค่ตอนนี้ยืนนานยังปวดเท้าเลยค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้ 30วีค คุณยายซักให้เลยค่ะ คุณย่าถือคำโบราณ คุณยายเลยไม่ให้เรายุ่งกับของที่เตรียมไว้

Influencer của TAP

ท้องแรก ซักตอน 30 สัปดาห์ ท้องสอง ซักตอน 33 สัปดาห์ ท้องนี้ 30 สัปดาห์ ยังซื้อของไม่ครบเลยค่ะ 😅

ทยอยซักตั้งแต่26weekค่ะ ซักทีละนิดค่ะเหนื่อย ตอนนี้32weekเตรียมของครบทุกอย่างแล้ว

บ้านนี้32วีคแล้วค่ะ ยังไม่เตรียมอะไรเลยว่าจะเริ่มเตรียมเดือนหน้า

1y trước

เดือนตุลาคับบ

บ้านนี้ซักตอน 32w ค่ะพ่อน้องซักให้ค่ะ แม่บ้านนี้ลุกยากมากค่า🤣

บ้านนี้29w จะ30เเล้วยังเตรียมของไม่ครบเเล้วก้ยังไม่ซักเลยค่ะ

บ้านนี้ว่าจะซักตอน32วีคค้ะตอนนี้31+2วีคกำลังทยอยซื้อของ😊

1y trước

บ้านนี้32วิค+6แล้วค่ะ ยังลังเลไม่ได้ซักเลยค่ะ😅