แพ้ท้อง ท้องสอง

แม่บ้านไหนแพ้ท้องเข้าเดือนที่สามมั้ยคะ 2เดือนแรกก้ยังดีกินได้ นั่งรถได้ปกติ แต่มีเพลียบ้าง พอเข้าเดือนที่สามปุ้บอ้วกแตก เหม็นไปหมด นั่วรถก้เวียนหัวอ้วก พอกินสักแปปก้อ้วกพะอืดพะอม ต้องพกยาหม่องตลอดเลย บางวันแทบกินอะไรไมไ่ด้เลยค่ะกินร้อนหวานๆเปรี้ยวสลับกันไป ท้องแรกไม่แบบนี้นะคะ รอบนี้ท้องสองอาการหนักเลยค่ะ กินได้แต่พวกต้มๆบางอย่าง ตากที่ชอบสุกี้ชาบูได้กลิ่นน้ำซุปคือไปต่อไม่ไหว😭 #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ทำไงดี#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

1 Trả lời

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ