เต้านม รักแร้ ผิวบางส่วนคลำดำ

แม่ท่านไหน ท้องแล้ว บริเวณเต้านม รักแร้ และตามขาหนีบ เป็นเหมือนรอยคลำๆ เหมือนขี้ไคล ที่ถูยังไงก็ไม่ออกบ้าง เราเป็นคนผิวขาวมันจึงสังเกตเห็นได่ชัดเลย รู้สึกกังวลว่าเมื่อคลอดมันจะไม่หาย ??

87 Các câu trả lời
Thành viên VIP

คลอดเสร็จก็จะกลับมาเป็นเหมือนเดิมค่ะ

เตรียมมะขามเปียกไว้ขัดหลังคลอดเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ โดยเฉพาะลานนมดำมาก

นมดำมากค่ะ ตามซอกข้อพับต่างๆก็ดำค่ะ

เป็นค่ะ คลอดแล้วมันจะค่อยๆจางลงค่ะ

ที่แม่พูดมา แม่บ้านนี้เป็นหมดเลยคะ

เป็นค่ะ โดยเฉพาะรักแร้ นี่ดำปี๋เลย

บ้านนี้เป้นคะ เหมือนคนสกปรกไปเร้ย

ตอนนี้4เดือนครึ่งคอเริ่มดำแล้วค่ะ

บ้านนี้ยังปกติ แต่ท้องแตกหนักเลย

Câu hỏi liên quan