ครีมทาท้องแตกลาย

แม่คนไหนพอจะแนะนำครีมทาท้องลายขณะตั้งครรภ์ให้เราบ้างค่ะ เราเพิ่ง5เดือนก็ลายแล้ว คันขนาดไหนก็ไมาเคยเกาเลยค่ะ#ท้องแรกคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคณุล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ

7 Các câu trả lời
Thành viên VIP

บ้านนี้นีเวียตลับน้ำเงินเลยค่ะทาตั้งแต่2เดือนตอนนี้6เดือนแล้วค่ะยังรอดอยู่ แนะนำพอกหนาๆเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวเปลือง☺️ แต่เหนียวนิดนึงนะคะ

บ้านนี้ใช้ทุกอย่างที่ว่าดี ทาตั้งเเต่2เดือนตอนนี้6เด่อนก็เเตก ถ้าจะเเตกก็เเตกอยู่ดีเเม่ ร้องไห้หนักมาก😢🥹🤣

1y trước

😂😂เหมือนกันเลยค่ะใช้ไม่ค่อยเห็นผลเท่าไหร่

ส่วนตัวใช้โสมแดงไอรินบูสเตอร์ ราคา299.-ใช้เกือบ3เดือน ตอนนี้เข้าเดือนที่6ไม่มีวี่แววจะแตกเลยท้องเนียนกริบ

เราใช้ออยล์ กับนีเวียครีมตลับสีน้ำเงินค่ะ ตอนนี้5เดือนยังรอดอยู่ค่ะ ไม่มีอาการคันเลย

1y trước

เราก็ใช้นีเวียตลับสีน้ำเงินค่ะ แต่ไม่รอด

Thành viên VIP

บ้านนี้ใช้ อีฟ ค่ะ 5เดือนแล้ว ยังไม่แตก ทานิดเดียวคือชุ่มชื่นมากค่ะ

1y trước

ขอบคุณมากค่ะจะลองซื้อมาใช้

ใช้mama's choice ตอนนี้ยังไม่แตกนะคะ 20สัปดาห์

1y trước

ขอบคุณมากค่ะ

น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นค่ะ ใช้ดีมาก

1y trước

จะลองดูค่ะ