อารมร้อน/ใจร้อน

เรื่องเกิด วันที่ 30 กันยายน 2018 ผมกับแฟนมีน้ำเสียงกันนิดน่อย แฟนปาโทสับใส่โต๊ะแล้วโทสับนั้นกระเด็นไปโดนกัวลูก พอผมเห็นไม่รู้ว่าตัวลั่นไปตอนไหน วิ่งเข้าใส่แฟนตัวเองแฟนแล้วผมแตะใส่ช่วงเอวแฟน (ผมรู้ตัวอีกที่ตอนเห็นแฟนล้มเลยไม่ได้เตะแรง) ตอนแรกเค้าก็ไม่ได้เป็นอะไร แต่พอสักพักเค้าปวดเอว ผมเลยพามาโรงบาล แต่ผลตรวจบอกไม่เป็นแต่ในนอรพักดูอาการ (ผมทำไปด้วยความที่รักลูกหวงลูก) เลยไม่ทันได้ยั่งคิดว่าในเมียตัวเอง ปล.เหตุเกิดที่บ้านแฟน ผมเลยอยากแชร์ประสบการนี้ให้ทุกคนรู้แล้วเห็นมัน อารมกับความใจร้อน มันด้วยแต่ไม่ใช่ว่าเราจะหยุดมันไม่ได้ ควรมีสติ เหตุนี้ผมจะไม่มีวันลืม

2 Các câu trả lời

ใจเย็นๆกันไว้นะคะ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ค่ะ

Câu hỏi liên quan