อาการจะคลอด

อยากสอบถามถามแม่ๆหน่อยค่ะว่าเจ็บท้องคลอดเป็นแบบไหนตอนนี้บ้านนี้อายุครรภ์​37+6wวันนี้มีอาการเหมือนจะปวดอึแต่ไปนั่งเบ่งอึไม่ออกเข้าไป2รอบแล้วค่ะพอดีนัดผ่าวันที่2ส.ค​ นี้แต่ไม่รู้น้องจะอยู่ถึงไหมท้องนี้ท้อง2นะคะแต่ท้องแรกไม่มีอาการแบบนี้เลยไม่เจ็บท้องคลอดเลยท้องแรกหมอนัดผ่าตอน38วีค5วันค่ะเลยไม่มีประสบการณ์​ในการเจ็บท้องคลอดอยากสอบถามแม่ๆที่เคยมีประสบการณ์​ค่ะยังไม่มีมูกหรืออะไรออกมานะคะ#ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ

1 Trả lời
Super Mom

ใกล้คลอดแล้วว