กลัวเป็นฮีทสโตรก

สอบถามหน่อยค่ะแม่ๆ ตอนนี้ท้องได้30วีคกว่าแล้ว รู้สึกแย่มากเลยค่ะ กลีวจะเป็นฮีทสโตรก เป็นคนขี้ร้อนอยู่แล้ว แต่ก็ไม่เคยเป็นแบบนี้สักที ตอนเช้า อาบน้ำเราสดชื่น แต่สักพักอาบน้ำทำภารกิจส่วนตัวเสร็จ แม่จะมีอาการ ใจสั่น ใจไม่ดี แย่มาก เหมือนคนจะเป็นลม พอออกไปข้างนอก ก็ชอบหน้ามืด ตัวเย็น พร่ามัวไปหมด ตกเย็น อาบน้ำ อาการเดียวกันเลยค่ะ แต่ก่อนมีอยู่ช่วงนึงเดือนสองเดือนก่อนหน้านี้ แม่ซ้อนท้ายรถพ่อ แล้วมีอาการแบบนี้เลย แต่หนักกว่า ถึงขั้นอ้วก มองไม่เห็น อะไรเลยค่ะ ดีที่พ่อมือใวขว้ามืออิแม่ใว้ทัน #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ

6 Các câu trả lời

แนะนำหาหมอตรวจค่ะแม่