วางแผนจะมีลูกคนที่2

สวัสดีค่ะ ขออนุญาตปรึกษาหน่อยนะค่ะ ..คือปกติรอบเดือนของแม่บ้านนี้คือจะมา23-26ไม่ก็24-27ค่ะแต่ในเดือน กรกฎาคมประจำเดือนมาแค่2วันคือแล้วมาเดือนสิงหาคมประจำเดือนมาแบบนิดเดียวค่ะ คือ..แบบผ้าอนามัยแผ่นเล็กก็เต็มค่ะมีสีเป็นสีน้ำตาลหรือสีสนิมค่ะ มาแบบมาครึ่งวันแล้วกะหายเป็นแบบนี้อยู่3วันแต่พอตรวจช่วง12:40ขึ้นขีดเดียว เรามีโอกาสตั้งครรภ์ไหมค่ะ แม่ๆแต่มีอะไรกับแฟนบ่อยอยู่นะค่ะ ปล:รอบเดือนขาดไป1เดือน8วันค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời