มีอาการปวดหน่วงท้องน้อยกับปวดหัวข้างเดียว

สวัสดีค่ะตอนนี้เราท้องได้ 6 เดือนกับอีก 6 วัน แต่เราปวดท้องน้อยมาสองสามวันแล้วและปวดหัวข้างเดียวมาเกือบอาทิตแล้วค่ะ หมอนัดไปตวจเลือดวันที่เจ็ดเดือนกันยาที่จะถึงเพื่อตามผลน้ำตาลขณะตั้งครรภ์ว่าจะไปถามหมออยู่ค่ะแต่มันปวดหน่วงบ่อยจนทนไม่ไหวเลยมาถามแม่ๆในนี้ก่อนนะค่ะใครมีข้อมูลอะไรช่วยแนะนำหรือบอกหน่อยนะค่ะว่าอันตรายไม๊หรือเป็นอะไรมากหรือป่าวค่ะ เพราะกังวลอยู่ค่ะ#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời