จี๊ดๆแผลผ่าคลอดข้างในค่ะ

รู้สึกจี๊ดๆอยู่ข้างในตรงบริเวณแผลผ่าคลอดค่ะ แผลผ่านมา 6 ปีแล้วค่ะ ตอนนี้ทองลูกคนที่ 2 ได้ 5 เดือน กังวลนิดหน่อยค่ะ มีใครเป็นแบบนี้บ้างคะ ท้องแรกที่ผ่าคลอดเพราะน้องไม่ออกค่ะ ตอนนั้นคุณหมอทำแผลดีมากเลยค่ะเราปฏิบัติตามคำแนะนำหมอทุกอย่าง แต่ตอนนี้ผ่านมา 6 ปีแล้ว ท้องได้5เดือน มดลูกเริ่มขยายเลยกังวลอยู่ค่ะฉันมีผลกระทบอะไรไหม กลัวได้คลอดก่อนกำหนดมีใครเคยเป็นบ้างไหมคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời