เคยแท้งไปแล้วครั้งแรก พอมาท้องครั้งนี้ได้ 11 สัปดาห์คุณหมอบอกน่าจะท้องลมเพราะไม่เห็นตัวเด็ก

มีแม่ๆคนไหนเคยเป็นแบบนี้มั้ยคะ แล้วครั้งต่อไปจะท้องได้อีกมั้ยคะ

9 Các câu trả lời

วันนี้ไปซาวครบ 8 วีคค่ะ คุณหมอบอกน้องไม่มีการพัฒนาเลย น่าจะหลุดไปแล้วค่ะ เสียใจมาก แต่พรุ่งนี้จะไปตรวจอีกโรงพยาบาลค่ะ เผื่อยังมีหวังอยู่ค่ะ...

6y trước

ขอบคุณนะคะ

ท้องแรกเราแท้งตอน3ด.กว่า.ขูดมดลูก..พัก6ด.ปล่อยติดเลย.ตอนนี้ท้อง15wละคะ..ระวังสุดฤทธ์..หมอบอกคนเคยแท้งต้องระวังให้มากๆกว่าคนท้องปกติคะ..สู้ๆคะ

6y trước

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ

เราขูดมดลูกตอนท้อง10 weeks ค่ะ คุณหมอก็แจ้งว่ายังสามารถตั้งครรภ์ได้อีก พักฟื้น ทำใจให้สบาย แล้วเริ่มต้นใหม่นะคะ :)

6y trước

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ❤❤

บ้านนี้ท้องแรกก็ท้องลมค่ะ แท้งครบไม่ได้ขูดมดลูก ตอนนี้ท้องที่สองจะ7เดือนแล้ว 😍 ปกตินะคะ ไม่มีปัญหา

6y trước

❤❤จะสู้ๆค่า

ของเราท้องแรกแท้ง ท้อง2 ท้องลม. ท้อง3 กะลังได้ 17 สัปดาห์ สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้คะ เขาพร้อมเขาจะมาเองคะ

6y trước

ฟังแล้วทีหวังขึ้นมาเลยค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-111317)

เคยเป็นค่ะตอนท้องแรกขูดมดลูกสองครั้งสักพักก้อมีน้องปกติดีค่ะ

5y trước

ขอบคุนค่ะ

บ้านนี้แท้งมา5ครั้ง ท้องนี้ท้องที่6 23w+4 สู้ๆน่ะคุณแม่

6y trước

ขอบคุณค่ะ มีกำลังใจขึ้นมาเลยค่ะ

แท้ง 2 รอบ ท้องนี้ท้องที่ 3 / 20w

Câu hỏi liên quan