ญ/ช

มีคนแก่คนเฒ่าเขาบอกว่า ชายจะอยู่ด้านขวา หญิงจะอยู่ด้านซ้าย จิงหรือป่าวค่ะ

63 Các câu trả lời

น้องสาวเราซ้าย ผช. ส่วนเราลุ้นยุค่ะ ชอบดิ้นขวา

5y trước

บ้านนี้ก็รอลุ้นค่ะแม่

บ้านนี้อยู่ด้านซ้าย ซาวด์ออกมาได้ผุชายค่ะ

5y trước

จ้า

รู้สึกซ้ายบ้าง ขวาบ้างนะคะ บางทีก็ตรงกลาง

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ ชอบดิ้นชอบเตะด้วนขาว

บ้านนี้ลูกอยู่ด้านขวา เป็นผู้ชายจ้า

เราอยู่ข้างขวา ได้ผู้ชาย ดิ้นแรงมาก 😂

5y trước

จ้า

จะชาย จะหญิง ก้อกลิ้งไปทั่วท้องค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้ซาวด์แล้ว หญิง อยู่ขวา จ้า

5y trước

บ้านนี้อยู่ขวาแต่ยังไม่ได้ซาวด์เลยค่ะ

ลูกบ้านนี้ชอบอยู่ซ้ายค่ะ ผู้ชาย

5y trước

บ้านนี้อยู่ขวารอลุ้นค่ะ

ไม่จริงค่ะ.จะอยุ่ทั่วท้องเลยค่ะ