#ฝากท้อง #ท้องแรก

ฝากท้องครั้งแรกหมอทำอะไรบ้างคะแล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรไหม #ท้องแรก

16 Các câu trả lời

เราฝากเอกชน หมอซาวดูขนาดน้องฟังเสียงหัวใจ เจาะเลือด ให้ยาบำรุงต่างๆ จ่ายไป 5,000 นิดๆค่ะ

รพ.รัฐไม่เสียค่าฝากครรภ์ แต่จะเสียค่าอัลตาซาวรอบละ600บาทค่ะ ใช้สิทธิประกันสังคม

บ้านนี้ฝากคลีนิคค่าใช้จ่าย 1500 ตรวจเลือด ตรวจปัสสาวะ อัลตราซาวน์ ให้ยาบำรุงมาค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้ฝากคลีนิคค่ะ 3000บาทตรวจเลือดทั้งสอง ซาว ค่ายารวมกันค่ะ

เราฝากคลีนิค ตรวจเลือด รับยาบำรุงค่ะ

เราเสีย30บาทค่ะสิทธิบัตรทองจ้า