15w6d ปวดท้องตอนนอนปวดจี๊ดๆ เวลานอนหันไปข้างนั้นนานๆ ปกติมั้ยคะ

ปลายปี64 ตอนนั้นท้องลมจนต้องขูดมดลูก หลังจากขูดทานยาคุมมาตลอด ปวดหัวเลยลองพัก1เดือน พออีกเดือนปจดไม่มาเลยมารู้ตัวว่าท้องก็ตอน7-8สัปดาห์ ก่อนหน้าจะตรวจมีอาการตัวร้อน ไม่สบาย อัดทิฟฟี่ ดีคอลเจน ทำงานหักโหม ดมควันบุหรี่ด้วย เก็บขี้แมว กินเหล้าทุกสัปดาห์ ตอนนี้แอบกังวลใจมากเลยค่ะ ผลตรวจเลิอดจะออก17 พฤษภาคม อยู่กับความกังวลใจมาหลายเดือนมากเลยค่ะยิ่งเห็นแม่ๆอายุรุ่นราวคราวเดียวกันลูกเป็นดาวน์บ้าง แท้งตอน5-6เดือนบ้าง ยิ่งเครียดมากเลยค่ะ เคยเสียไปครั้งนึงความกลัวยิ่งมากขึ้นคูณ2เลยค่ะ 😹

Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan