ประจำเดือนขาด

ประจำเดือนขาด 1 วันท้องไหมค่ะ

39 Các câu trả lời

ของเราตรวจก่อน ปจด มา 2 วัน ก็รู้ว่าท้องแล้วค่ะ ที่จริงหลังไข่ตก 14 วันก็สามารถตรวจตั้งครรภ์ได้แล้ว แต่ระดับฮอร์โมนจะต่ำมาก อาจจะเห็นขีดจางมาก จึงนิยมตรวจตั้งครรภ์หลัง ปจด ขาด ค่ะถึงจะเห็นผลชัดเจน

ของบ้านนี้ตอนประจำเดือนขาดหนึ่งวันยังไม่คิดว่าท้องค่ะ คิดว่าอาจจะเครียดประจำเดือนอาจจะมาช้า เรารอจนขาดสามวันเลยลองตรวจค่ะ ถ้าไม่แน่ใจแนะนำให้ตรวจค่ะเพื่อความสบายใจ

มีสิทธิ์นะคะ ถ้าปกติแล้วเป็นคนประจำเดือนมาตรงตลอด เราก็ขาด 1 วัน ตรวจเจอขึ้น 2 ขีด แบบไม่ต้องเพ่งเลยค่ะ ลองตรวจดูก่อนนะคะ 😁

ถ้าเป็นคนประจำเดือนมาปกติ ถ้าขาดไป1วัน ก็ตรวจเจอค่ะ ถ้าท้องนะ หรือไม่ก็รอสัก7วันถ้ายังไม่มา มั่นใจได้เลยค่ะ ท้องแน่นอน

Thành viên VIP

จะขาดกี่วันก็บอกไม่ได้ค่ะว่าท้องมั้ย เพราะอาจเกิดจากปัญหาอื่น ทางที่ดีคือตรวจครรภ์ค่ะ.

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-98108)

Thành viên VIP

ของเราขาอ3เดือนถึงตรวจ เพราะประจำเดือนเรามาไม่ปกิตคร่า

ต้องตรวจการตั้งครรภ์ค่ะถึงจะรู้ว่าท้องหรือไม่ท้อง

นอนหงายมีก้อนลอยขึ้นท้องน้อยข้างขวาเพราะอะไรคะ

รอ1อาทิตย์​ แล้วลองใช้ที่ตรวจครรภ์​ทดสอบดูนะคะ