แม่ๆคนซาวน้องตอน5-6วีคแล้วเจน้องบ้างไหมค่ะ

บ้านนี้ซาวหน้าท้องกับช่องคลอดไม่เจอน้องเลยค่ะหมอบอกท้องได้5-6สัปดาค่ะ

5 Các câu trả lời
Thành viên VIP

เราซาวด์ครั้งแรกตอน6wไม่เจออะไรเลยค่ะถ้านับตามประจำเดือนซาวด์รอบ2เกือบ10wแล้วแต่พอวัดขนาดน้องพึ่งได้8wเองค่ะ

10mo trước

ลุ้นอยู่เหมือนกันค่ะวันที่19 พย หมอนัดดูอักรอบค่ะ กังวลมากเลยค่ะกลัวไม่เจอ

บ้านนี้ซาวตอน 4 week เจอถุงกับตัวน้องแล้วค่ะ

Thành viên VIP

เจอน้องพร้อมหัวใจเต้น อายุครรภ์6w3d ค่ะ

10mo trước

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้รอลุ้นว่าจะเจอไหม

Super Mom

เราเจอตัวน้อง 7w ค่ะ

10mo trước

กลับเป็นท้องลมมากเลยค่ะ

Influencer của TAP

เราเจอน้องตอน10wค่ะ

10mo trước

ดีจังเลยค่ะ ตอนนี้ลุ้นมากเลยค่ะว่าจะเจอน้องไหม

Câu hỏi liên quan