นมแม่สลับนมชง

น้องได้1 เดือน 15 วัน ทานนมแม่สลับนมชงคะ มีแม่ๆบ้านไหนเป็นแบบนี้บ้างคะ ที่ให้น้องทานแบบนี้เพราะแม่น้ำนมน้อยต้องปั๊มได้ครั้งละ 2-3 ออน

61 Các câu trả lời

เหมือนกันเลย..บ้านนี้เสริมตั้งแต่คลอดแรกๆเลยค่ะ

ขยันปั้มบ่อยๆ เดี๋ยวนมจะเยอะขึ้นเรื่อยๆ นะคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ นมแม่มีน้อย

เราได้ไม่ถึงครึ่งออนเลย ท้อมาก

5y trước

เป็นเหมือนกันค่ะ พยายามปั๊มบ่อยๆอยู่ ตอนนี้เริ่มทำใจแล้ว ได้แค่ไหนเอาแค่นั้นค่ะ ทำเต็มที่แล้ว

Thành viên VIP

บ้านนี้ทานเสริมตั้งแต่วันเเรกเลย

บ้านนี้คลอดมาก็ให้กินสลับเลยคะ

เหมือนกันค่ะ เพราะน้ำนมแม่น้อย

บ้านนี้นมผงล้วนค่ะ นมแม่ไม่มีเลย

5y trước

กินน้ำขิงกับน้ำฟักทองค่ะ​ กินน้ำอุ่นทุกครั้ง​ที่​อยาก​กิน​น้ำ​

บ้านนี้ก็กินนมแม่สลับนมผง

เหมือนกันเลยค่ะ นมมาน้อยมาก

Câu hỏi liên quan