ขอเสียงทีมกรกฎาคมหน่อยจ้า

น้องเพศไหนกันบ้างค่ะ แม่จัดเตรียมของกันครบยังค่ะ🥰♥️#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

68 Các câu trả lời

บ้านนี้ ลูกสาว 28 ก.ค. ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ แถมตอนนี้ติดโควิดอีก กังวลมากๆเลยค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย กำหนดคลอด6 กรกฎาคมคม อีกไม่กี่วันแล้วค่ะ

1y trước

ไม่นานแล้วจ้าแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

ทีม31กรกฏาคม 30วีคลาคลอดแล้วค่ะ ไม่ไหวเดินเดินทำงานจนขาบวม จะเตรียมช่วง 35วีค ลูกชายค่ะ

1y trước

สู้ๆนะค่ะ ตอนนี้ลุกไม้ไหวแล้วเหมือนกัน ปวดสะโพกมาก😅

เพศหญิงจ้า กำหนดคลอด 2 กรกฎาคม ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยจ้า ที่บ้านแฟนบอกไม่ต้องรีบ

1y trước

สักกลางเดือนมิย ก็คลอดแล้วนะคะ รีบเตรียมค่า บ้านนี้ของทุกอย่างพร้อม กระเป๋าพร้อมค่า

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ กำหนดคลอด29กรกฎา ยังเตรียมของไม่ครบเลยค่ะ เลือกเยอะไปหน่อย😂

1y trước

เริ่มทยอยเหมือนค่ะ แต่ไม่รู้เริ่มจากไหนดีค่ะ😅

26 กรกฎาคม เพศชายค่า บ้านนี้ซื้อของครบแล้ว เหลือรีดชุดกับจัดเข้ากระเป๋า 🥰

บ้านนี้ลูกสาวจ้า 22ก.ค. เตรียมแล้วบางส่วน แต่แม่งบน้อย เตรียมทีละนิด😅

1y trước

ลูกชายคะ

ลูกสาวค่า 13 ก.ค ปวดไปหมดนอนตะแคงก็ปวดจิมิม แน่นท้องมากพลิกตัวลำบากสุดๆ

ลูกสาว กำหนด21ก.ค เริ่มเตรียมบางแล้วค่ะ แต่ยังไม่ครบเลย ขาดอีกเยอะอยู่ 😂

1y trước

นี่เสื้อผ้าน้องแทบไม่ได้ซื้อเองเลยค่ะ ได้จากพี่บ้าง น้องบ้าง กะว่าซื้อของแต่ใช้อื่นๆ 🥰

บ้านนี้ยังไม่แน่ใจเพศแต่ต้นเดือน ก.ค คลอดแน่นอน เตรียมของครบแร้วจ้าา

1y trước

ตื่นเต้นแทนคุณแม่แล้ว ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ❤️🥰