ตั้งครรภ์

นอนรอเตรียมผ่าคลอดค่ะ ขอกำลังใจหน่อยค่ะ ตอนนี้คือกลัวทุกอย่างเรยค่ะ

ตั้งครรภ์
199 Các câu trả lời
Thành viên VIP

สู้ๆนะคะคุณแม่ ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกคะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ สู้ๆค่ะ

สู้ๆค่ะขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

สู้นะค่ะขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และน้องค่ะ

สู้ๆค่ะขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ

สู้ๆค่ะขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

สู้ๆ ค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

Thành viên VIP

สู้ๆค่ะแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งคู่เลยนะคะ

ขอให้คุณแม่และน้องแข็งแรงคลอดง่ายจ้า

ขอให้​แข็งแรง​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​นะคะ​