สอบถาม​หน่อยค่ะ

ท้องได้38w+6แล้วค่ะ​ 2วัน3วันมานี้เริ่มมีมูกตกขาวแบบคล้ายในภาพเลยค่ะแต่สีจะใสกว่านี้(ปล.ขออภัยในความไม่สุภาพ​ของรูป)​ แล้วเมื่อช่วงเช้ามืดก็รู้สึกเหมือนมีน้ำไหลจากช่องคลอดเหมือนเราเป็นประจำเดือนลุกขึ้นดูก็มีน้ำใสๆเหนียวๆหน่อยไหลออกมานิดนึงไม่เยอะมากค่ะละก็เริ่มปวดท้องหน่วงเหมือนเป็นประจำเดือนพอตื่นมาตอนเช้าเข้าห้องน้ำก็เห็นมูกในภาพค่ะ​ เป็นอะไรอันตรายหรือป่าวค่ะ​ พรุ่งนี้​หมอนัดพอดีเลยว่าจะรอไปหาหมอพรุ่งนี้แต่ในใจก็กลัวลูกเป็นอะไร#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ใครมีประสบการณ์

สอบถาม​หน่อยค่ะ
1 Trả lời

รอได้ค่ะแม่