ที่ตรวจการตั้งครรภ์ราคาถึง100ไมค่ะ

ที่ตรวจการตั้งครรภ์ราคาถึง100ไมค่ะ

11 Các câu trả lời

เซเว่น จะมีแบบ จุ่ม กับ ปากกา 49/89 แล้วแต่จะซื้อแบบไหน ร้านขายยาก็แล้วแต่ที่ค่ะ ระบุไม่ได้ อยู่ที่เขาจะเอากำไร

มีตั้งแต่ 50 บาทขึ้นไปค่ะ ตามร้านขายยาทั่วไป ตรวจนะคะ จะได้รู้ว่าท้องรึไม่ท้อง

ที่เซเว่นมีหลายยี่ห้อให้เลือกเลยค่ะ ราคาไม่ถึง 100 บาทค่ะ

เซเว่นมี 59 กับ 89 ค่ะแม่ บ้านนี้ก่ไปซื้อทีเซเว่นค้ะแม่

แล้วแต่ยี่ห้อครับ แฟนซื้อที่เซเว่น89บาทครับ

เราซื้อแบบนี้ที่เซเว่น 49 บาท

Post reply image
5y trước

แบบเดียวกันแต่ทำไมบ้านนี้ซื้อมาแพงกว่าคะเร่ซื้อมาที่เซเว่น89ค่ะ

ใน 7-11 ถ้าจำไม่ผิด 59 บาทมีคะ

35 บาทค่ะแถวบ้าน

แถวบ้าน30จ้า

แถวบ้าน50