แพมเพิส

ตัวนี้ดีไหมคะ สำหรับเด็กแรกเกิด

แพมเพิส
34 Các câu trả lời

ส่วนตัวแม่คิดว่ามามี่โฟโกะดีกว่านะ ซึมซับได้ดีนุ่มด้วยค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้ใช้มามี่ออกอนิคสีทอง กับเบบี้เลิฟโกลด์สีขาวคะ

ดีหมด ทุกยี่ห้อคะแม่ ..ขึ้นอยู่กับลูกแม่จะแพ้หรือไหมคะ

ซื้อเตรียมคลอดก็ใช้เบบี้เลิฟค่ะ คนแรกกับคนสองก็ใช้

Post reply image

บ้านนี้ก็ใช้ตัวนี้อยู่ค่ะ ใช้ดีนะคะน้องไม่แพ้ค่ะ

ดีค่ะใช้เบบี้เลิฟเหมือนกัน..ลูกไม่แพ้ค่ะ

แต่ซึ้มซับไม่ค่อยดีค่ะ. แต่ไม่แพ้ดีนะคะ

ดีนะคะ ลูกสาวก็ใช้ ไม่แพ้ ไม่แพงค่ะ ❤️

บ้านนี้ก็ใช้ตัวนี้อยู่ค่ะน้องไม่แพ้

บ้านนี้ก็ใช้เบบีเลิ๊ฟเหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan