ท้อง3ทำไมแพ้ท้องหนักมากคะ!

ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้4เดือน เป็นท้องที่3 ท้องแรกไม่แพ้อะไรเลย ท้อง2ดันแท้งหลุดไปตอน2เดือน พอท้องที่3แพ้ท้องหนักมากๆคะ กินอะไรแทบไม่ได้เลย กินได้แต่อาหารอ่อนๆ กินเผ็ดไม่ได้ แพ้เห็ดหูหนู แพ้ขิง แพ้มาม่า แพ้ทุเรียน แพ้อาหารที่มีกลิ่นฉุนๆได้กลิ่น เวียนหัว จะอวกตลอด บางครั้งที่กินไปท้องเสีย อวก ต้องแอทมิทเข้าร.พ.ตลอด อิจฉาแม่ๆที่กินส้มตำ มะม่วงเปรี้ยวได้ เรากินไม่ได้เลย แม่ๆท่านใดเป็นเหมือนเราบ้างคะ??? #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ 💗💗

Hãy là người đầu tiên trả lời