มาแชร์ความคิดถึงลูกกัน

ช่วงนี้มีแม่บ้านไหนต้องห่างลูกกันบ้างค่ะ อย่างแม่บ้านนี้ห่างลูกมาเป็นเดือนแล้วค่ะ คิดถึงลูกมากไปหาก็ไม่ได้จ้าในช่วงนี้ ช่วงกักตัว ... อย่าลืมดูแลสุขภาพกันด้วยนะค่ะแม่ๆ

มาแชร์ความคิดถึงลูกกัน
13 Các câu trả lời
Thành viên VIP

เข้าใจความรู้สึกแม่เลยค่ะ แม่บ้านนี้อยู่กับลูกทุกวัน ล่าสุดแม่ไปฉีดยาบาดทะยักมา กลับมาบ้านมีไข้ สามีกลัวลูกติด ไม่ให้อุ้มลูกเลย เข้าใกล้ก้อไม่ได้ มันทรมานจิตใจมาก ได้แต่มองลูกแต่ทำอะไรไม่ได้เลย (ใกล้สุดเวลาแอบถ่ายรูป)

Post reply image

กำลังน่ารักเลยค่ะ นึกไม่ออกเลยว่าถ้าเป็นตัวเองเจอแบบนี้บ้างจะทรมานแค่ไหน😭😭

สู้ๆ นะค่ะคุณแม่ วิดีโอหาเอาก็ได้ค่ะ เผื่อจะได้หายคิดถึงบ้าง

กำลังน่ารัก​น่าชัง​เลยค่ะ

Super Mom

น่ารักน่าชังค่ะ♥️♥️♥️♥️

น่ารักน่าชังจังเลยค่ะ

น้องน่าชังจังเลยคะ

กำลังน่ารักชิว

น่าชังมากเลย

น่ารักจังค้ะ