แม่ๆบ้านไหนแตกเดือนกรกฎาบ้างค่ะ

คลอด ก.ค. เริ่มเตรียมของกันบ้างรึยัง

60 Các câu trả lời

27ก.ค จ้า เพิ่งซื้อแค่หมวกถุงเท้าถุงมือเองจ้า แม่แฟนเบรคใว้ว่าอย่าเพิ่งซื้อค่ะไม่รู้ว่าทำไม แกบอก7เดือนค่อยซื้อ อิแม่นี่งงเลย

14 ก.ค ค่ะ บ้านนี้เตรียมใกล้กรบแล้วค่ะ แต่สวนมากญาติเอามาให้มากกว่า ลดค่าใช้จ่ายไปเยอะเลยค่ะ รอซักอย่างเดียวท้องสองค่ะ

13 ก.ค. ยังไม่ได่เตรียมอะไรเลยค่ะ ว่าจะสัก เดือน มิ.ย.ค่อยเตรียมค่ะ ตอนนี้ก็ดูในเน็ตไปพรางๆ

ยังไม่กล้าเตรียมเลยรอซษวอีกทีปลายเดือนหน้า ครั้งก่อนหมอบอกผู้ชาย รอซาวดูอีกทีจ้า

22ก.ค.ว่าจะไปซื้อของไว้เดือนหน้าแฟนก้บอกว่าจะรีบซื้อไว้ทำไมเร้วจังโควิดยังไม่ซ่า

5y trước

😆😆จร้าาาาา

25 กค. ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะ ได้แค่แอบหยิบใส่ตะกร้าไว้ ใกล้ๆค่อยไปจ่ายตังค์

13ก.ค.ค่ะยังไม่รู้ผู้หญิงหรือผู้ชายเลยค่ะก็เลยไม่ได้ซื้ออะไรสักอย่างเลย

1ก. ค. ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะกะว่าสิ้นเดือนนี้จะเริ่มทยอยซื้อแล้ว

5​ กรกฎาคม​ยัง​ไม่ได้เตรียมเลยค่ะ​ เพราะยังไม่รู้เพศน้องเลย

Thành viên VIP

21 ก.ค. ยังไม่เตรียมจ้า แม่ๆป้าๆบอกให้ใกล้คลอดก่อนค่อยซื้อ 😆