น้ำหลักลูกลดได้มั้ย..?

ขอโทษค่ะ ลูกเราอายุครรภ์ 33+4w แอดมิดมาครั้งนี้ครั้งที่2 ตอน29+1w เราก็เจ็บท้องจะคลอดค่ะ หมอก็ซาวให้ให้ยาระงับคลอด ครั้งแรกซาวได้1740 แต่มาครั้งนี้อายุครรภ์เพิ่มขึ้น แต่หมอบอก นน.ลูกเราลดเหลือ1600 (หมอซาวคนระคนกันค่ะ) เราก็เครียดๆกินก็กิบบำรุง นม ปลา ผัก ไข่ ผลไม้ กล้วย บูกเดือย น้ำเต้าหู้ คนโตแนะนำอาไรเราก็หากิน กินตาหมอบอก ยังลดอีกหรอ เห้อ เครียดมากค่ะ แล้วถ้าต้องออกตอนนี้ ลูกเราคงตัวเล็ก ? #ตอนนี้นอนยุ่โรงพยาบาลค่ะ งดเฝ้า??

1 Trả lời
Thành viên VIP

เป็นกำลังใจให้คะ สู้ๆ